Albarkatun Abokin Hulɗa

KYAUTA KYAUTA

ZAMA GASKIYAR RUWA

Shin ku ƙungiya ce ta gari ko ta ƙasa da ke damu da jin daɗin al'ummomin da ba su da inshora ko rashin inshora? Zama Gwarzo don Rufewa kuma ku kawo canji ta hanyar himmatu wajen faɗakarwa da ilimi game da Kasuwar Inshorar Lafiya, Medicaid, da CHIP (Shirin Inshorar Lafiyar Yara). Kasance tare da mu wajen yada wayar da kan jama'a da karfafawa daidaikun mutane don samun mahimmancin ɗaukar hoto ta HealthCare.gov.

KYAUTA KYAUTA KYAUTA

SAFIYA Aikace-Aikace

Me Yasa Za Ka Zama Gwarzon Labarai?

Miliyoyin Amurkawa ba su da mahimmancin ɗaukar hoto na kiwon lafiya, kuma da yawa ba su san zaɓuɓɓukan da ake da su ba tare da faɗaɗa M. A Matsayin Gwargwadon Rufewa, kuna da damar zama mai tuƙi don canza wannan ta:

  • Ƙarfafa Al'umma: Ta hanyar raba bayanai game da Shirin Fadada Medicaid na Kudancin Dakota, kuna taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da cewa daidaikun mutane da iyalai masu cancanta suna da ilimin da suke buƙata don samun damar zaɓuɓɓukan ɗaukar hoto mai araha.
  • Inganta Daidaiton Lafiya: Bambance-bambancen samun damar kiwon lafiya ya fi shafar jama'a masu rauni. Ta hanyar himmatu wajen faɗakarwa da ilimi, kuna ba da gudummawa don daidaita filin wasa da haɓaka daidaiton lafiya a South Dakota.
  • Gina Ƙarfafa Ƙarfafan Al'umma: Mutane masu lafiya suna kaiwa ga al'ummomin lafiya. Shigar da ku a matsayin Gwarzon Rufewa yana ƙarfafa tsarin al'umma ta hanyar inganta kulawar rigakafi da ingantacciyar sakamakon lafiya ga kowa.

Menene Babban Gasar Ciniki Yake Yi?

A matsayinka na Gwarzon Rubuce-Rubuce, rawar da kake takawa tana da mahimmanci wajen haɓaka wayar da kan jama'a da ilimi game da zaɓuɓɓukan ɗaukar hoto:

  • Yada albarkatun: Yi amfani da cikakken mu tarin albarkatun wanda aka kera don Gasar Cin Kofin Zakarun Turai. An tsara waɗannan kayan don sauƙaƙe hadaddun bayanai da kuma taimaka muku wajen isar da fa'idodin shirin yadda ya kamata.
  • Ƙungiyoyin Al'umma: Tuntuɓi al'ummomin gida, cibiyoyin al'umma, makarantu, da wuraren aiki don raba bayanai game da faɗaɗa Medicaid. Yada kalmar game da sauƙin sauƙi ga waɗanda suka cancanta yin rajista ta hanyar HealthCare.gov, Medicaid, ko CHIP.
  • Bita na Ilimi: Bayar da taron karawa juna sani ko shafukan yanar gizo don bayyana fa'idodin Shirin Fadada Medicaid a South Dakota. Samar da masu halarta ilimin da suke buƙata don yanke shawara mai zurfi game da ɗaukar lafiyar su.

Samun Albarkatunmu kuma Yi Tasiri

Don taimaka muku fice a matsayin Gwarzon Rufe, muna ba da albarkatun zazzage masu zuwa:

  • Kayan Aikin Dijital: Kasidu masu amfani waɗanda mutane za su iya ɗauka gida, suna ba su bayanin fa'idodin shirin da yadda ake rajista.

Ku Kasance Tare Da Mu Don Yin Bambanci

Ta zama zakara don ɗaukar hoto, kuna da damar yin tasiri ga rayuwar mutane da iyalai marasa adadi a South Dakota. Taimaka mana kawo ingantaccen kiwon lafiya wanda zai iya isa ga kowa.

Don kowace tambaya ko tallafi, da fatan za a tuntuɓe mu.

Tuntube mu

SAFIYA Aikace-Aikace

Tare, bari mu gina mafi koshin lafiya kuma mafi haɗar South Dakota.

Don ƙarin Bayani

Cibiyoyin Medicare da Medicaid Services (CMS) na Sashen Lafiya da Sabis na Jama'a na Amurka (HHS) ke goyan bayan wannan ɗaba'ar a matsayin wani ɓangare na lambar yabo ta taimakon kuɗi da ta kai $1,200,000 tare da kashi 100 na CMS/HHS. Abubuwan da ke ciki na marubucin ne kuma ba dole ba ne su wakilci ra'ayi na hukuma, ko amincewa, ta CMS/HHS, ko Gwamnatin Amurka.